
TANGAZO LA KAZI

Nafasi: Mlinzi (Nafasi 3)

Mahala: Mavimba, Wilaya ya Ulanga, Mkoa wa Morogoro

Idara: Usalama na Ulinzi

Anaripoti kwa: Afisa Usalama

MAJUKUMU MAKUU:

- Kufanya doria na kufuatilia shughuli zote ndani ya maeneo ya kampuni mara kwa mara ili kuzuia uhalifu na kuhakikisha mazingira ni salama.
- Kuwafukuza wavamizi na wanaokiuka sheria na kuwakamata wahusika kwa kufuata taratibu za kisheria kabla ya mamlaka husika kufika.
- Kuwakamata watu wanaojihusisha na shughuli haramu ndani ya maeneo ya KVTC.
- Kutoa taarifa za matukio yote haramu kwa afisa usalama kama vile: ukataji miti haramu, moto, ujangili, malisho ya mifugo bila ruhusa, uvamizi wa ardhi n.k.
- Kushiriki kama shahidi kwenye kesi za polisi au mahakamani inapohitajika.
- Kudumisha mawasiliano ya moja kwa moja na afisa usalama mkuu kwa kutumia redio au simu zinazotolewa.
- Kutoa taarifa za shughuli zozote zinazotia mashaka na kujibu dharura yoyote ya doria inapohitajika.
- Kutoa elimu kwa jamii zinazozunguka KVTC kuhusu uhifadhi wa mazingira na ulinzi wa rasilimali za misitu.
- Kushiriki katika uchunguzi wa matukio yanayotokea katika maeneo ya KVTC wakati wa doria.
- Kudumisha mwonekano wa kitaalamu na kuonyesha uaminifu, uangalifu, na heshima wakati wote.
- Kutoa usaidizi wakati wa ukaguzi, tathmini au ziara rasmi.

SIFA NA UZOEFU:

- Uzoefu wa angalau miaka 3 katika kazi ya ulinzi.
- Uwezo wa kuandika ripoti.
- Awe amehudhuria mafunzo ya ulinzi.
- Uwezo wa kufanya kazi kwa kujitegemea na kwa kushirikiana na wenzake.
- Uadilifu wa hali ya juu.
- Awe na Leseni ya kuendesha gari daraja "D"

JINSI YA KUOMBA:

Waombaji watume wasifu wao (CV) kwa njia ya mkono au kupitia barua pepe kwenda: hr@kvtc-tz.com.
Mwisho wa kutuma maombi ni Jumatano, tarehe **31 Desemba 2025**.